วันที่ 21 มีนาคม 2562 เวลา 13.30 น. ดร.ละออตา พงษ์ฤทัศน์ ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 1 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา จ.หนองคาย ประจำเดือนมีนาคม 2562 ครั้งที่ 3/2562 ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค. จ.หนองคาย โดยมีนายจรูญ มะลาดวง ผอ.สำนักงาน สกสค. จ.หนองคาย ประธานในการประชุมฯ ในครั้งนี้
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2019/03/DSC_1184-750x450.jpg)