วันที่ 2 มกราคม 2563 ดร.ละออตา พงษ์ฤทัศน์ ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอำนวย ทิพย์กำจร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานในการประชุมบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฯ ประจำเดือนมกราคม 2563 ณ หอประชุมพิสัยสรเดช สพป.หนองคาย เขต 2 เพื่อสรุปผลการดำเนินงานที่ผ่านมา พร้อมกันนี้คณะผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฯ ได้มอบกระเช้าเพื่อสุขภาพ เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ 2563
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2020/01/IMG_5690-2-750x450.jpg)