วันที่ 1 พฤศจิกายน 2562 เวลา 11.00 น. ดร.ละออตา พงษ์ฤทัศน์ ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นำคณะบุคลากรทางการศึกษาร่วมสนทนาธรรมและ ร่วมทำบุญถวายภัตตาหารเพลแด่พระครูภาวนาธรรมโฆสิต รก.เจ้าคณะอำเภอเมืองหนองคาย จังหวัดหนองคาย ณ ห้องประชุมพระสุริยะวงศ์ สพป.หนองคาย เขต 2 เพื่อความเป็น สิริมงคลกับบุคลากรและสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองคาย เขต 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2019/11/DSC_0125-Copy-750x450.jpg)