วันที่ 5 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมการประชุมชี้แจงการตรวจเยี่ยมประเมินกระบวนการขับเคลื่อนโรงเรียนคุณธรรมด้วยกระบวนการโค้ช ประจำปีงบประมาณ 2567 เครือข่ายโรงเรียนคุณธรรมจังหวัดหนองคาย ผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/181842_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/181844_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/181845_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/181847_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/181849_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/181850_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/181851_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/สไลด์1_0-1024x576.png)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/สไลด์4_0-1024x576.png)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/สไลด์5_0-1024x576.png)