วันที่ 26 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารกลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 10 เพื่อรับฟังนโยบายและแจ้งข้อราชการในการบริหารจัดการศึกษากลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 10 ณ ห้องประชุมกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023428_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023430_0-2-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023431_0-1-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023432_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023433_0-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023434_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023435_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023436_0-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__2023437_0-1024x768.jpg)
<a href="http://<iframe src="https://www.facebook.com/plugins/post.php?href=https%3A%2F%2Fwww.facebook.com%2Fnongkhai2%2Fposts%2Fpfbid02odrrr3oju3jfxKpLcjrMYsFTbp2entBpSApPQVSoVeazQTuCrtvZYFnoSGEfKPEDl&show_text=true&width=500" width="500" height="796" style="border:none;overflow:hidden" scrolling="no" frameborder="0" allowfullscreen="true" allow="autoplay; clipboard-write; encrypted-media; picture-in-picture; web-share">http://<iframe src=”https://www.facebook.com/plugins/post.php?href=https%3A%2F%2Fwww.facebook.com%2Fnongkhai2%2Fposts%2Fpfbid02odrrr3oju3jfxKpLcjrMYsFTbp2entBpSApPQVSoVeazQTuCrtvZYFnoSGEfKPEDl&show_text=true&width=500″ width=”500″ height=”796″ style=”border:none;overflow:hidden” scrolling=”no” frameborder=”0″ allowfullscreen=”true” allow=”autoplay; clipboard-write; encrypted-media; picture-in-picture; web-share”></iframe>