วันที่ 12 มิถุนายน 2566 เวลา 07.30 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมโครงการ “สภากาแฟ (Morning talk)” ครั้งที่ 5/2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ส่วนราชการ อำเภอ และภาคเอกชน ในจังหวัดได้พบปะ หารือ แลกเปลี่ยนเรียนรู้การทำงานเพื่อการประสานงานที่ดี ณ โรงแรมพันล้าน บูติค รีสอร์ท หนองคาย อำเภอเมืองหนองคาย จังหวัดหนองคาย
โดยมีนายสมภพ สมิตะสิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย ประธานการประชุมฯ ในครั้งนี้
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47187_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47190_0-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47194_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47206_0-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47212_0-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47214_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47218_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47226_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/47234_0-1024x768.jpg)