วันจันทร์ ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 08.00 น. ดร.ละออตา พงษ์ฤทัศน์ ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 1 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงาน และบุคลากรทางการศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฯ ร่วมกันเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ พร้อมกล่าวคำปฏิญญาเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต ณ บริเวณหน้าเสาธง สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2019/02/51585669_2521530624541098_416828766510120960_o-1-750x450.jpg)