วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. ที่ผ่านมา นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นางญานิชศา บางเมืองแสน นักวิชาการศึกษา ร่วมการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 8/2567 ณ ห้องประชุมปทุมเทวาภิบาล ศาลากลางจังหวัดหนองคาย ขั้น 4
โดยมีนายรัฐศาสตร์ ชิดชู รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดหนองคาย ครั้งนี้
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/607291_0-1024x577.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/607435_0-1024x577.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/607436_0-1024x577.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/607440_0-1024x577.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__47841334_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__47841338_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__47841340_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__47841341_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__47841356_0-1024x768.jpg)