วันที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. ที่ผ่านมา นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมประชุมสัญจรหน่วยงานทางการศึกษาจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 5/2567 เพื่อแลกเปลี่ยนรู้สอดคล้องและเชื่อมโยงกับยุทธศาสตร์ นโยบาย แผนและการบูรณาการความร่วมมือในการปฏิบัติงานทุกระดับ ขับเคลื่อนการพัฒนาการศึกษาของจังหวัดหนองคาย ณ ห้องเพชรนาคา สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดหนองคาย อำเภอเมือง จังหวัดหนองคาย
โดยมีนายสุคิด พันธุ์พรม ศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในการประชุมฯ ครั้งนี้
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365931_0-1024x576.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365932_0-1024x576.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365933_0-1024x576.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365934_0-1024x576.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365937_0-1024x576.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365939_0-1024x576.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365940_0-1024x576.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/365942_0-1024x576.jpg)