วันที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.30 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นงานวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมการประชุมผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนบ้านนาเมย เพื่อพบปะพูดคุยและให้กำลังใจคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษา ทั้งสำรวจพื้นที่บริเวณโดยรอบเพื่อเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน และเยี่ยมชมห้องส้วมตาม โครงการสุขาดี มีความสุข ของโรงเรียนบ้านนาเมย
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314289_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314290_0-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314291_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314292_0-768x1024.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314293_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314294_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314295_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314296_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314297_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/314298_0-1024x768.jpg)