วันพุธ ที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2
เข้ารับการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ณ หอประชุมหินหมากเป้ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา
ประถมศึกษาหนองคาย เขต 1 โดยมีนายบูรพา พรหมสิงห์ ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 1 นางกษมา ป้องกัน ผอ.สพม.บึงกาฬ และนายภมร หลอดเเพง รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 4 ร่วมเป็นประธานเเละกรรมการ
ในการประเมินสัมฤทธิผลครั้งนี้
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__66961497_0-300x225.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__66961445_0-300x225.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__66961474_0-300x225.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__66961456_0-1-300x225.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__66961471_0-300x225.jpg)