วันที่ 26 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมการประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ประจำเดือนเมษายน 2567 ครั้งที่ 4/2567 ณ หอประชุมประจักษศิลปาคม ศาลากลางจังหวัดหนองคาย เพื่อพร้อมรับมอบหน้ากากอนามัย และเป็นการขับเคลื่อนงานนโยบายสำคัญ ข้อสั่งการ ติดตามความก้าวหน้าของนโยบายเร่งด่วน ให้ดำเนินการเป็นไปในทิศทางเดียวกันในพื้นที่จังหวัดหนองคาย
โดยมีนายสมภพ สมิตะสิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุมฯ
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1574_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1576_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1578_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1579_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1582_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1586_0-1024x768.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1588_0-1024x768.jpg)