วันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานในการประชุมฯ พร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฯ ร่วมการประชุมบุคคลากรของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาปนะถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ประจำเดือนมีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8364-750x450.jpg)