วันที่ 12 มีนาคม 2564 เวลา 09.30 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินฯ นางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์ ผู้รับผิดชอบโครงการ และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานการประชุมเชิงปฏิบัติการการทบทวนการบันทึกผลการเรียนโปรแกรมระบบบริหารจัดการผลการเรียน (School MIS) ประจำปีการศึกษา 2566 ในรูปแบบออนไลน์ ในวันที่ 14 มีนาคม 2567 ณ ห้องปฎิบัติการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล ฯ สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/139164_0-750x450.jpg)