วันที่ 8 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 15.30 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอนุชิต บัวพุฒิ ศึกษานิเทศก์ และ นายจักรพัฒน์ สมบูรณ์ ศึกษานิเทศก์ เยี่ยมและให้กำลังใจคณะครู ผู้บริหารและนักเรียนโรงเรียนบ้านหนองอั้ว ในการจัดนิทรรศการ เนื่องในงานฉลองอนุสาวรีย์ปราบฮ่อภายใต้ร่มพระบารมี 197 ปี เมืองหนองคายและงานกาชาด ประจำปี พ.ศ. 2567
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/537689_0-750x450.jpg)