วันที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2567 เวลา 09.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมการประชุมคณะกรรมการอำนวยการระดับกลุ่มจังหวัด เพื่อดำเนินงานคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 (กลุ่มจังหวัดที่ 9) ณ ห้องประชุมพระนเรศวร สพป.หนองบัวลำภู เขต 1
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/338798_0-750x450.jpg)