วันที่ 5 มีนาคม พ.ศ.2567 เวลา 09.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวศรินยา สุขรมย์ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูฯ และ คณะกรรมการการให้คำปรึกษา/แนะนำ (Coaching) ให้คำปรึกษาพี่เลี้ยง รองผู้อำนวยการสถานศึกษาที่ได้รับการบรรจุแต่งตั้งในการประเมินสัมฤทธิผลรอบ 6 เดือน ให้กับ
1. นางสาวอนุสรา ดิศเจริญ รอง ผอ.โรงเรียนบ้านแบง
2. นางสาวมณีรัตน์ กุลวงษ์ รอง ผอ.โรงเรียนรุจีจินตกานนท์
3. นายสิทธิรักษ์ เต้านวม รอง ผอ.โรงเรียนรสลินคัคณางค์
ทั้งนี้ เพื่อเตรียมความพร้อมในการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาในระยะเวลา 1 ปีครั้งที่ 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/DSC7174_0-750x450.jpg)