วันที่ 5 มีนาคม พ.ศ.2567 เวลา 10.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายพัชระ งามชด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมรับรายงานตัว/แสดงความยินดีกับนางจินตนา ดีนาง ผอ.โรงเรียนบ้านโคกกลาง และนางชญาดา อุดมมงคลกิจ ผอ.โรงเรียนบ้านโปร่งสำราญ เนื่องในโอกาสได้รับบรรจุแต่งตั้งในตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6555-750x450.jpg)