วันที่ 1 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์รองผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานในการประชุมฯ นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศก์ ติดตามฯ นางสิรินาถ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการฯ และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมพิธิเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการคณะกรรมการดำเนินงานการบันทึกข้อมูล และคะแนนการประเมินคุณภาพผู้เรียน (National Test : NT) ชั้นประถมศึกษาที่ 3 ปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมพระสุริยะวงศ์ สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_กรอกคะแนน-2566_๒๔๐๓๐๑_57_0-750x450.jpg)