วันที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567 เวลา 10.30 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานในการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 2/2567 เพื่อรับทราบผลการดำเนินงานและปรึกษากิจการของสำนักงาน สกสค.จังหวัดหนองคาย ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค. จังหวัดหนองคาย
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_2922024_๒๔๐๒๒๙_2-750x450.jpg)