วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 น. นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมการประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 ครั้งที่ 2/2567 ณ หอประชุมประจักษศิลปาคม ศาลากลางจังหวัดหนองคาย
โดยการประชุนฯในครั้งนี้มีนายราชันย์ ซุ้นหั้ว ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในการปนะชุมฯ ครั้งนี้
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__90767371_0-750x450.jpg)