วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธฺ์ 2567 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์ นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานคณะกรรมการฯ พร้อมด้วยนางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ร่วมการประชุมคณะกรรมการบ้านพักข้าราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 เเพื่อพิจารณาจัดผู้เข้าพักรายใหม่แทน กรณีบ้านพักว่าง
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0052-750x450.jpg)