วันที่ ๑๒ สิงหาคมคม ๒๕๖๒ เวลา ๑๘.๐๐ น. ดร.ละออตา พงษ์ฤทัศน์ ผอ.สพป.หนองคาย เขต ๒ มอบหมายให้นางสาวฉวี ราชบุรี ผอ.หน่วยตรวจสอบภายใน นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นำคณะผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการ ครู และบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฯ ร่วมพิธีราชสดุดี จุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล ถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่มเงิน พุ่มทอง สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนน ีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๒ ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนพิสัย จ.หนองคาย
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2019/08/DSC_0115-750x450.jpg)