![🪧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4e/2/16/1faa7.png)
![🪧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4e/2/16/1faa7.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ. สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางญานิชศา บางเมืองแสน นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมประชุมเตรียมการประเมินโครงการสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติดเเละอบายมุข ปีการศึกษา 2566 จังหวัดหนองคาย ระดับหน่วยการศึกษา เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการจัดทำแผนการประเมินผลงานด้านเอกสารเเละผลงานเชิงประจักษ์ในระดับสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดหนองคายโดยมี นายสุคิด พันธ์พรม ศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานที่ประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการ จังหวัดหนองคาย ชั้น 2 อำเภอเมือง จังหวัดหนองคาย