Post Views: 65
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย เข้าร่วมประชุมหารือแนวทางร่วมกันในการดูแลรักษาความสงบเรียบร้อยและความปลอดภัยของสถานศึกษา ในสังกัด สพป.หนองคาย เขต 2
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย พ.ต.อ.ธนกร พัฒนนันแก้ว ผู้กำกับสถานีตำรวจภูธรโพนพิสัย ปลัดอำเภอ ตัวแทนกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพระสุริยงวศ์