Post Views: 64
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 31 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์นางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ นางสิรินาถ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ ผู้บริหารสถานศึกษา และข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมฟังการประชุมสื่อสารสร้างความเข้าใจแนวทางการประกันคุณภาพภายในและการประกันคุณภาพภายนอก ระดับปฐมวัย และระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ด้วยรูปแบบออนไลน์