Post Views: 61
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 30 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 1/2567 ผ่านระบบ Application Zoom ณ ห้องกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล