Post Views: 54
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วยศึกษานิเทศก์ และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 1/2567 เพื่อแจ้งข้อราชการ และกิจกรรมต่างที่จะดำเนินการในห้วงเวลานี้
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
ทั้งนี้ นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้แสดงความยินดีกับ ผู้อำนวยการสถานศึกษา และรองผู้อำนวยการสถานศึกษาที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งใหม่ จำนวน 8 ท่าน