Post Views: 70
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายชาญชัย คงทัน รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย ประธานคณะ อ.ก.ค.ศ. สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เลขานุการฯ นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล ผู้ช่วยเลขานุการฯ และคณะ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่ฯ เข้าร่วมประชุม อ.ก.ค.ศ.ครั้งที่ 1/2567