Post Views: 40
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 22 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานเปิดการประชุมฯ พร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 คณะผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุม บุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ครั้งที่ 1 / 2567
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
พร้อมนี้ ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา โอนย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 จำนวน 2 ราย ดังนี้ นายชัชวาลย์ จันทราช ตำแน่งนักวิชาการเงินและบัญชี กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และนางสาวศรีสุดา เหิมหอม เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์