Post Views: 63
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 19 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา นางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการ คณะศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการฯ เข้าร่วมประชุมปฏิบัติการสร้างและพัฒนาคลังข้อสอบสำหรับการประเมินความสามารถด้านการอ่านของผู้เรียน (Reading Test : RT) ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 และการจัดทำสารสนเทศ การอ่าน การเขียน และคลินิก 3Rs ปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา