Post Views: 70
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 10 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมการประชุมเสริมสร้างความเข้าใจแนวทางการน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษา ในหลวงรัชกาลที่ 10 และหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง สู่การปฏิบัติ ผ่านระบบ Google Meet โดยมีผู้เข้าร่วมการประชุม คือ ผู้บริหารสถานศึกษาและผู้รับผิดชอบโครงการ
![🎤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1/16/1f3a4.png)
วิทยากร : นายไกรสร พิมพ์ประชา ผอ.รร.บ้านแบง นายอภิศร ทิพเสนา ผอ.รร.บ้านโนนสวรรค์ และว่าที่ร้อยตรี เสรี ทองคำ ศึกษานเทศก์ ณ ห้องประชุมกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล ฯ