![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา ชั้น 2 เทศบาลตำบลโพนพิสัย
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสุจิณล์ฎา คุยลำเจียม ผอ.กลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมประชุมหารือแนวทางการจัดกิจกรรม หนองคายเมืองแห่งออกกำลังกาย Nong Khai The City of Exercise
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ และผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น เข้าร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อม กิจกรรมเปิดงาน Phonphisai The city off Excerxise โพนพิสัยเมืองแห่งการออกกำลังกาย ประจำปี 2567 ณ ลานนาคาเฟส 2