Post Views: 57
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาสัมพันธ์ฯพร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬาสัมพันธ์ ประจำปี 2567 จัดขึ้นเพื่อสร้างขวัญ กำลังใจ เสริมสร้างสัมพันธภาพผู้บริหาร ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสังกัด โดยแบ่งนักกีฬาออกเป็น 2 สี ได้แก่ สีฟ้า และสีชมพู ณ สนามกีฬา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2
สามารถติดตามข่าวและรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่