Post Views: 44
🚩วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2566 เวลา 10.30 น.🚩
![🎗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 12/2566 เพื่อรับทราบผลการดำเนินงานและปรึกษากิจการของสำนักงาน สกสค.จังหวัดหนองคาย
![🎗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายสุคิด พันธุ์พรม ศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสกสค. จังหวัดหนองคาย อำเภอเมืองหนองคาย จังหวัดหนองคาย