Post Views: 58
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 20 ธันวาคม พ.ศ.2566 เวลา 13.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป. หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป. หนองคาย เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการฯเตรียมความพร้อมจัดงาน “ฉลองอนุสาวรีย์ปราบฮ่อ ใต้ร่มพระบารมี 197 ปี เมืองหนองคาย และงานกาชาด พ.ศ.2567” ระหว่างวันที่ 5-13 มีนาคม 2567 เพื่อเป็นการสืบทอดวัฒนธรรมประเพณีอันดงามของจังหวัดให้คงอยู่คู่บ้านเมืองหนองคาย
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายชาญชัย คงทัน รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมเทวาภิบาล ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดหนองคาย