Post Views: 69
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 19 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการฯร่วมดำเนินการตัดสินผลงานการประกวดเรียงความเฉลิมพระเกียรติ “ร้อยถ้อยคำ ร้อยความทรงจำ จากดวงใจ” เจ็ดทศวรรษ ธ ครองธรรม ธ ครองไทยพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร รัชกาลที่ 9
1. ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 เพื่อคัดเลือกตัวแทนผู้ชนะเลิศ ของระดับเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อคัดเลือกเข้าแข่งขันระดับเขตตรวจราชการ 10 (CLUSTER) ต่อไป
2.ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-6 เพื่อส่งผลงานไปคัดเลือกตัวแทนเขตพื้นที่การศึกษา ที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาหนองคาย เพื่อคัดเลือกตัวแทนผู้ชนะเลิศ ไปคัดเลือกที่เขตตรวจราชการ 10 (CLUSTER) ต่อไป