Post Views: 69
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 18 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสุจิณล์ฎา คุยลำเจียม ผอ.กลุ่มอำนวยการ และนางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุุคคล นายสิปปเดช ศรีลาวงษ์ รก.ผอ.กลุ่มกฎหมายและคดี นางสาวนิภาพร พลสุวรรณ รก.ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และเจ้าหน้าที่รับผิดชอบการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมเพื่อรับมอบนโยบายการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษา ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ โปรแกรม Zoom
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย ว่าที่ร้อยตรี ธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการ กพฐ. ประธานเปิดการประชุม และได้มอบนโยบายการแก้ไขปัยหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษาของ สพฐ ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการ สพฐ. (DOC) อาคาร สพฐ. 5 ชั้น 9