Post Views: 54
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นางสุจิณล์ฎา คุยลำเจียม ผอ.กลุ่มอำนวยการ นายธวัช ถาโท ผอ.รร.บ้านแป้น กรรมการตัวแทนผู้บริหารสถานศึกษาของรัฐ และนายพุฒ เคหฐาน ผอ.รร.อนุบาลรัตนบัณฑิต กรรมการตัวแทนผู้บริหารสถานศึกษาของเอกชน ร่วมประชุมคณะกรรมการสรรหากรรมการผู้ทรงคุณวุฒิในคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ณ ห้องประชุมพระสุริวงศ์