Post Views: 43
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 5 ธันวาคม 2565 เวลา 07.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปีพุทธศักราช 2566 โดยมีพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีถวายพานพุ่มราชสักการะ ถวายราชสดุดี
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย นายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย เป็นประธานในพิธีฯ พร้อมด้วยข้าราชการ องค์กรปกครองส่วนท้องที ท้องถิ่น รัฐวิสาหกิจ และประชาชน เข้าร่วมพิธี ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย