Post Views: 45
วันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช.![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และผู้บริหารสถานศึกษา ร่วมแสดงความยินดี และกล่าวต้อนรับ ครูผู้ช่วย สังกัด สพฐ ปี 2566 จากบัญชีผู้สอบแข่งขันได้ ครั้งที่ 3/2566 ได้พบปะ และให้แนวทางในการปฏิบัติหน้าที่ของข้าราชการที่ดี ในการครองตน ครองคน ครองงาน
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
พร้อมนี้ นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล ได้ชี้แจงการบันทึกข้อมูล เอกสารที่จำเป็นต่อการรายงานตัว และ สิทธิต่าง รวมทั้งสวัสดิการที่พึงได้รับ โดยการบรรจุตำแหน่ง และสายงานการสอน 2 สาขาวิชาเอก ดังนี้
1.เอกวิทยาศาสตร์ จำนวน 13 ตำแหน่ง
2.เอกคอมพิวเตอร์ จำนวน 4 ตำแหน่ง