Post Views: 38
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และนางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติ การจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี งบประมาณ พ.ศ. 2567 ดำเนินการวันที่ 30 พฤศจิกายน – 1 ธันวาคม 2566ณ ชมโขงรีสอร์ท อำเภอสังคม จังหวัดหนองคาย