Post Views: 43
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 29 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา และครูผู้รับผิดชอบด้านงานพัสดุ โรงเรียนขนาดเล็ก เข้าร่วมประชุม
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
พร้อมนี้ นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุุคคล นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน และนางสาวนิภาพร พลสุวรรณ รก.ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ ได้ชี้แจงแนวทางการบริหารงานบุคคล การดำเนินการจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ ตามนโยบายการบริหารจัดการโรงเรียนขนาดเล็ก ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช