Post Views: 36
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นายวีระ โพธิรุขา หัวหน้าศูนย์เสมารักษ์อำเภอโพนพิสัย นำคณะพนักงานส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) ประจำอำเภอโพนพิสัย ออกติดตามดูแลและเฝ้าระวังสถานการณ์ปัญหาความประพฤตินักเรียนและนักศึกษาในเทศกาลลอยกระทงเพื่อเฝ้าระวังพฤติกรรมไม่เหมาะสม