Post Views: 96
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ณ โรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย นางสาวปภาสิริ ศรีตะบุตร เลขานายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย เป็นประธานเปิดงานศิลปหัตถกรรมฯ พร้อมนี้ นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ศึกษานิเทศก์ และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด เข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรม โดยการแข่งขันได้ดำเนินการแข่งขัน 4 สนามแข่งขัน ดังนี้ 1.สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 2.โรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย 3. โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 27 4.โรงเรียนบ้านเวินร่องถ่อนสามัคคี
** สามารถดาวน์โหลดรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1.5/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ ภาพข่าวประชาสัมพันธ์จาก นายวุฒิพงษ์ กองแก้ว ครู โรงเรียนเพียงหลวง 13