Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 22 พฤศจิกายน 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นายณฐวีธน์ พุทธภูวรินทร์ ผอ.รร.บ้านหนองอั้ว และนักวิชาการศึกษา ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ ครอบครัวของเด็กชายนิกร ชาวยศ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 นักเรียนโรงเรียนบ้านหนองอั้ว พร้อมมอบเงินช่วยเหลือจากกองทุนคุ้มครองและช่วยเหลือนักเรียน สพป.หนองคาย เขต 2 จำนวน 2,000 บาท