Post Views: 48
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 21 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย และบุคลากรในสังกัด ร่วมต้อนรับคณะศึกษา
ดูงาน จาก สพป.เชียงราย เขต 3
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย นายวิเศษ เชยกระรินทร์ ผอ.สพป.เชียงราย เขต 3 พร้อมด้วยนายไชยรัตน์ จินะราช รอง ผอ.สพป.เชียงราย เขต 3 นายโยธิน สิทธิประเสริฐ รอง ผอ.สพป.เชียงราย เขต 3 นายชัยณรงค์ สร้างช้าง รอง ผอ.สพป.เชียงราย เขต 3 และคณะฯ เดินทางเข้ามาศึกษาดูงานเรื่อง อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาและ ก.ต.ป.น. ในการจัดการศึกษา เพื่อนำไปปรับใช้ในการบริหารการศึกษาให้มีประสิทธิภาพต่อไป