Post Views: 37
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วยศึกษานิเทศก์ และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 เพื่อแจ้งข้อราชการ และกิจกรรมต่างที่จะดำเนินการในห้วงเวลานี้
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
ทั้งนี้ นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้แสดงความยินดีและกล่าวต้อนรับ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ทั้ง 3 ท่าน และ ผู้อำนวยการโรงเรียน และรองผู้อำนวยการโรงเรียน ที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งใหม่ พร้อมทั้งได้นำนโยบาย และจุดเน้น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567-2568 และนโยบายระยะเร่งด่วน (Quick Win) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ของ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คื่อ องค์กรคุณภาพ สร้างคนดี มีความสุข เพื่อเป็นแนวทางให้ผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดได้นำไปสู่การปฏิบัติต่อไป