Post Views: 39
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.30 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุม PLC กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา เพื่อจัดสรรงบประมาณโครงการที่จะดำเนินการในปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์