Post Views: 53
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 8 พฤศจิกายน 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอนุชิต บัวพุฒ ศึกษานิเทศก์ นายจักรพัฒน์ สมบูรณ์ ศึกษานิเทศก์ และนายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน คณะกรรมการนิเทศติดตาม การเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2566 ของโรงเรียนในเครือข่ายทุ่งหลวงต่างคำ จำนวน 5 โรงเรียน ออกตรวจเยี่ยมให้กำลังใจการดำเนินงานของโรงเรียน รวมถึงซักถามเกี่ยวกับปัญหาและอุปสรรคต่าง ๆ เพื่อใช้เป็นข้อมูลในการพัฒนาและส่งเสริมให้การจัดการเรียนการสอนเกิดประสิทธิภาพสูงสุด